09CDTH1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

XIN CHO TÔI 2 CHỮ BÌNH YÊN

Go down

XIN CHO TÔI 2 CHỮ BÌNH YÊN Empty XIN CHO TÔI 2 CHỮ BÌNH YÊN

Bài gửi by botruongboannhau 27/4/2010, 11:49

Từ nay ai muốn làm gì thì làm t ko quan tâm tới nữa , t ko xen vào chuyện của mọi người nữa cũng mong mọi người đừng có đụng chạm gì tới t này nữa nhé. Giờ t chỉ muốn xin 2 chữ bình yên thôi. Tất cả những lỗi lầm gì trước đây t hay các bạn của t gây ra làm ảnh hưởng tới việc học của các bạn mong mọi người hãy cho tất cả vào quá khứ. Và từ nay t sẽ ko xen vào chuyện của lớp nhiều nữa và cũng mong các bạn đừng có đụng chạm tới tụi tui , GIàu , Thái , Hùng nữa nhé cho tụi t dược an phận đi nhé, nếu cứ cố tình thì t sẽ ko như trước đây nữa đâu sẽ ko nể nương gì anh em nữa đâu nhé, trước đây là vì là anh em của nhau nên mọi chuyện xem như ko có chuyện gì nhưng vì thời gian 2 từ "anh em" sao t cảm thấy sợ quá. anh em của nhau choi chung với nhau vậy mà cuối cùng lại đâm chọt nhau chỉ vì những cái lợi trước mắt , chỉ vì có ích cho mình mà bán rẻ anh em thật là chẳng ra gì cả.
Mà sẵn đây t cũng nói luôn cho những người đang thích và sẽ thích Mtrang biết luôn nhé nếu thích mtrang thì cứ mạnh dạn mà "kua" chứ đừng có lén lén lút lút rồi lâu lâu lại quay sang nhìn t với cái ánh mắt kỳ lạ đó như vậy khó chịu lắm, thà là như vậy đi cho thấy bản lãnh đàn ông chứ. Mạnh dạn nên nhé cố lên nhé.
Chúc mọi người có những ngày lễ thật vui vẻ tràn đầy niềm vui và thi thật tốt trong kỳ thi này nhé . good luck to you !!!!!! Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
botruongboannhau
botruongboannhau